DIỄN ĐÀN LỚP 49B1 KẾ TOÁN - KHOA KINH TẾ - ĐH VINH
Chào mừng­ các bạn đến với diễn đàn 49B1 Kế Toán - Khoa Kinh Tế - ĐH Vinh. Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn.
Nếu đã là thành viên diễn đàn bạn hãy Đăng nhập.
Nếu chưa phải là thành viên diễn đàn hãy nhanh tay Đăng ký cho mình một tài khoản nào. Chúng tôi cam kết không lưu trữ mật khẩu của bạn.
TM.BQT diễn đàn - Admin: Lê Duy Cường
Chào mừng­ các bạn đến với diễn đàn 49B1 Kế Toán - Khoa Kinh Tế - ĐH Vinh. Để sử dụng đầy đủ chức năng của diễn đàn.
Nếu đã là thành viên diễn đàn bạn hãy Đăng nhập.
Nếu chưa phải là thành viên diễn đàn hãy nhanh tay Đăng ký cho mình một tài khoản nào. Chúng tôi cam kết không lưu trữ mật khẩu của bạn.
TM.BQT diễn đàn - Admin: Lê Duy Cường

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn đang trong thời gian thử nghiệm, mong các bạn tham gia và đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ đóng góp những nội dung lành mạnh và mang tính xây dựng các bạn nhé! Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Chúc các bạn luôn vui vẻ!
Riêng các bạn là thành viên lớp 49B1 Kế Toán vui lòng hiển thị ảnh đại diện và quê quán để mọi người dễ trao đổi trong học tập và sinh hoạt.
Diễn đàn hiển thị tốt bởi trình duyệt Google Chrome hoặc Fire Fox 6.0. Trong quá trình sử dụng nếu có thắc mắc vui lòng gửi tin nhắn tại mục Thắc mắc - Góp ý các bạn nhé! Admin: ceo.pr89
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
HAVE A NICE DAY
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Sat Feb 18, 2023 8:44 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 221 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: confpastyra

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 749 in 162 subjects
TRUYEN CUOI
Liên kết Website
»  Mimo
»  Tàiliệu.vn
»  Đăng ký học
»  Sao nổi tiếng
»  Diễn đàn SVKT
»  Tâm sự bạn trẻ
»  Thời báo kinh tế
»  Kế toán mô phỏng
»  Facebook Việt Nam
»  Trường Đại học Vinh
»  Nhạc chất lượng cao
»  Tin nhanh VnExpress
Latest topics
» Thư viện đề tài thực tập kế toán
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSun Sep 29, 2019 10:16 pm by Admin

» luanvan.vn xin gửi đến các thành viên một số tài liệu free
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Aug 23, 2018 2:19 pm by Admin

» Tuyển dụng: Nhân viên ngân hàng
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeTue Nov 07, 2017 3:53 pm by Admin

» Học ăn, học nói, học gói, học mở! Em còn biết cả Thành An nữa. Gọi 0917066789 là biết hết!
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSun Aug 17, 2014 10:47 am by minhlaem1

» Des Inc Tuyển gấp 20 nhân viên làm bán thời gian ( Trả lương theo sản phẩm )
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeMon Jun 30, 2014 12:42 am by desteam.qvn

» Minh co link tai lieu cuc hay chia se de moi nguoi cung tham khao ne
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeTue May 13, 2014 9:08 am by bongmilk

» Fan Mr Đàm
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeMon Mar 10, 2014 9:18 am by Quân Chim

» bằng tốt nghiệp và học ngành 2
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeTue Dec 10, 2013 10:23 pm by dengchao

» Danh bạ Trường Đại học Vinh năm 2015 (cập nhật đến ngày 13/04/2015)
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Dec 06, 2013 1:52 am by Admin

» hỏi về luận văn
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSun Apr 14, 2013 9:56 pm by lytraxanh

» Tặng phần mềm kế toán KEEPER ACCOUNTING
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Feb 21, 2013 2:52 pm by keeper_hotro

» Tặng phần mềm kế toán KEEPER ACCOUNTING
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Feb 21, 2013 2:45 pm by keeper_hotro

» Mừng Sinh Nhật Member Forum
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeWed Nov 28, 2012 4:40 pm by Admin

» Cả nhà ơi.......................
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSun Sep 16, 2012 11:24 pm by Admin

» LAY CHONG!!!!
Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSat Jun 02, 2012 7:37 pm by thuyan.b1kt

Most Viewed Topics
Đề thi Kế toán thương mại xây lắp k47EKT
Chương trình tuyển dụng của Unilever Việt Nam
CAI SAS INNOVA 6.8
Thông báo khẩn !! 49B1 kế toán
TẬP HỢP SINH VIÊN ĐỂ MỞ LỚP KHẨN CẤP
Phân loại cấp bậc cho thành viên trong forum!
Cách kiểm tra một số lỗi khi thực hành kế toán máy!
HOÀN THÀNH TÀI KHOẢN MIMO
cách học thuộc bảng tai khoản nhanh!!!!!1
Slide quản trị tài chính doanh nghiệp
Thông tin cần biết

TU DIEN

Tra theo từ điển:

Social bookmarking
Bookmark and share the address of DIỄN ĐÀN LỚP 49B1 KẾ TOÁN - KHOA KINH TẾ - ĐH VINH on your social bookmarking website
Keywords
toán chơi viện admin
Top posting users this week
No user

Share | 

Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Humor : Vì ngày mai lập nghiệp

Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! Empty
Bài gửiTiêu đề: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeTue Nov 08, 2011 11:27 pm

Là một cán bộ lớp xuất sắc;năng nổ và nhiệt tình;gương mẫu trong mọi hoạt động của đoàn,hội,lớp.Hòa đồng,vui vẻ và rất được bạn bè yêu quý.
Nào,bây giờ thì đến lượt các bạn!
Tớ rất chi là ghét bạn này nên muốn biên tập lại ý kiến kiểu như tớ của các bạn để cho xuất bản 1 cuốn sánh gửi tặng tất cả những ai quan tâm!have fun.

Được sửa bởi TRUE_LOVE ngày Tue Nov 22, 2011 3:51 pm; sửa lần 3.
moon_2690
Thành viên tích cực
moon_2690

Humor : LUÔN LUÔN LẮNG NGHE - LÂU LÂU MỚI HIỂU!

Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 10, 2011 11:06 am

Hô hô . 100 phiếu bầu cho bạn true_love. ..........cho bạn biết quý danh cey . haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Bạn ngại quá đi mất. Thế này thì sống chứ chết răng nổi.
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 10, 2011 1:08 pm

Có thể sự lựa chọn của bạn là sai lầm trước mắt.... ...
Nhưng hãy làm cho nó trở nên đúng đắn trong tương lai...

bạn có chữ kí cá nhân rất ấn tượng,cấp bản quyền cho mình với nha?nếu không cho là mình sẽ chế lại và bán phá giá cho bạn sập tiệm luôn.Vào diễn đàn là tìm đọc bài của bạn trước tiên đó!chúc bạn luôn luôn hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ.
ah còn......thì....Hữu duyên thiên lí......!biết bạn vì được nghe bạn bè mình kể rất nhiều.gì chứ nghe kể chuyện con gái mà vừa xinh vừa tốt là cứ cặm cụi nghe từ đầu buổi đến cuối buổi đến khi mà người nghe hỏi người kể về đối tượng được nhắc tới không còn thông tin gì để kể nữa mới chịu tha.nếu ra đường mà bắt gặp ở đâu đó là xắn ống áo......vác...sổ lại xin chữ kí. Very Happy

Được sửa bởi TRUE_LOVE ngày Sat Nov 12, 2011 11:03 am; sửa lần 1.
moon_2690
Thành viên tích cực
moon_2690

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 10, 2011 8:01 pm

Ôi! Mình đang được lăng xê...... Shocked Shocked Shocked
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 10, 2011 8:09 pm

Tương lai mình là một kĩ sư chứ đâu phải là ông bầu đâu mà biết lăng xê chứ.
hovanhung
Thành viên mới
hovanhung

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Nov 18, 2011 11:09 am

thăng này tán gái đỉnh quá. cho sdt học hỏi kinh nghiệm
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Nov 18, 2011 1:44 pm

0918651609.always turn off the machine but you can leave a message.Okie?have fun!
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Humor : cười lên bạn nhé! vì đời đẹp hơn nhờ có những nụ cười

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSun Nov 20, 2011 11:56 pm

boy nhà ta để người ngoài vào tán bí thư nhà ta mà không nói gì ah???????
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeMon Nov 21, 2011 1:05 pm

Không dám đâu,mình chưa đủ tuổi để bước vào cánh cửa tình cảm na.Như một bà chị của mình nói là Em còn Gà lắm,chưa đủ tuổi để yêu đâu,để lớn hơn tí nữa chị truyền công lực cho.hihi.Con gái như nhà bạn sợ nhầm chồng,mình là con trai vẫn sợ nhầm because with me lấy vợ nằm trong danh sách không thể rút kinh nghiệm được mà.Giống như là chết thì ai rút được kinh nghiệm na.
Chỉ là mình rất quý bạn mình thôi.
ah bạn trà có hình đại diện nhìn cute thật.mình thích lắm.have fun! bounce
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeMon Nov 21, 2011 4:45 pm

uhm.. thanks b truelove đã có lời khen... dù cho biết đâu là khen đểu!
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeMon Nov 21, 2011 6:42 pm

Mình biết những khái niệm như khen đúng sự thật và đúng lúc đúng chỗ chứ không biết khái niệm khen đểu bạn trà ah.mình sẽ lưu ý tìm hiểu.thanks bạn nha.
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: because,i'm stupid!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 3:30 pm

Đây rồi,có lẽ là chưa đầy đủ.bài mình copy,không đúng trong trường hợp trên nha.

Nếu một lời khen không vụ lợi, không điêu quá, và đem lại niềm vui cho người khác thì tại sao không?

Ví dụ nhé, một người bạn mời đến ăn cơm, bạn ấy nhiệt tình nấu nướng nhưng món ăn không được ngon, lúc này ăn uống với tinh thần vui vẻ và khen gì nếu có thể còn hơn là chê hoặc ăn oể oải, dù sao người ta cũng đã mất công nấu.

Mình không thích ai "khen đểu" nhưng cũng chúa ghét những người hay thọc mách người khác rồi lại vỗ ngực tự khen mình thẳng thắn.

Chúng ta nên phân biệt giữa khen đểu và lịch sự, thẳng thắn và thóc mách.

Các bạn nữ chọn chồng thì cũng nên chọn những người đàn ông như thế này nhé(copy chia sẻ của 1 bạn nữ về khen và chê)

Mình vốn rất vụng nấu ăn, những vấn đề nữ công gia chánh khác thì có thể nói rằng đều khéo léo, nhưng mà chả hiểu sao cái vụ nấu ăn lại không có hứng thú nên không chịu học từ mẹ.
Anh xã mình bây giờ lại là người cực kỳ sành ăn và rất thích ăn ngon, đặc biệt là ăn ở nhà do vợ nấu. Nhớ mãi 1 lần mình hùng dũng tuyên bố với anh ấy rằng : chủ nhật này anh mời mấy anh X,Y,Z... về nhà mình chơi nghen, em mới học được 1 số món nhậu ngon lắm. Anh xã vui lắm, và ok ngay. Kết quả là : các bạn anh ấy được 1 bữa nhậu.....:Sigh:, khỏi phải nói. Nhưng mà ngay hôm ấy mình đâu có biết, vì rằng mình đem món nào ra thấy mọi người đều chén sạch sành sanh cả, mà ăn rất mau mới lạ chứ, rồi những anh XYZ...và cả anh nhà mình nữa đều bảo chứ: ôi, hôm nay mới được ăn những món do em nấu, mai mốt nhớ nấu mời bọn anh tới nữa nhé! Rồi sau đó cả bọn kéo nhau đi qua nhà 1 người bạn khác chơi...
khakhakha...mãi sau này mình mới té ngửa ra là hôm ấy anh xã mình và các bạn anh ấy chẳng ăn được món nào do mình làm cả, món thì quá mặn, món quá nhạt...thừa lúc mình k để ý, các ông ấy trút sạch vào 1 bao nylon rồi sau đó lấy lý do qua nhà bạn chơi để mang đi đổ và đi ăn.
Và chuyện này thì cũng phải 3 lần xảy ra rồi đấy, và mỗi lần thì tay nghề mình khá lên 1 chút.Chỉ tội nghiệp mấy ông bạn của ông xã mình....
heheh....thế nhưng nhờ những lời khen, lời động viên ấy mà mình tự tin hẳn lên, đăng ký 1 lớp học nấu ăn và bây giờ thì tay nghề ngon lành rồi.
Theo mình thấy, khen đểu thì cũng phải tuỳ trường hợp, tuỳ đối tượng thì mới đánh giá được là tốt hay xấu, và nếu đã khen đểu người ta rồi thì quay lưng đi cũng đừng nên nói xấu ngay lập tức, kỳ lắm!
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeWed Nov 23, 2011 9:23 pm

Ôi. Cảm ơn bạn True love đã dành thời gian cho bạn Trà nhiều thế! kết bạn, kết bạn....
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeWed Nov 23, 2011 11:02 pm

Cũng một phần vì chưa có ai đó để dành thời gian nên free time của mình khá nhiều..........hihi.nói vậy chứ nếu như quan tâm được hết tất cả những người xung quanh mình vẫn là tốt nhất,nhiều người còn dành cả thời gian cho cả cộng đồng mà,mình thì chẳng vĩ đại đến như vậy đâu nhưng mà mình có thể làm bất kì cái gì cho ai đó nếu họ cần được mình giúp đỡ.Đương nhiên là trong khả năng và không trái pháp luật rồi.
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 11:34 am

Thật không nà, để bạn Trà nhờ bạn True love 1 việc "trong khả năng và không trái pháp".
hovanhung
Thành viên mới
hovanhung

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 1:16 pm

nhieu loi qua.giai thich ngan ngon thoi
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 5:06 pm

Okie,bạn trà cứ nói đi!
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 8:51 pm

hovanhung đã viết:
nhieu loi qua.giai thich ngan ngon thoi
Bạn True love ơi, hình như bạn Hovanhung đang nói bạn thì phải!
Nhờ bạn đăng cái avatar hình của bạn xem bạn là ai cho cả nhà biết với.
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 12:28 pm

Ah có thể bạn ấy là mẫu người không thích kiểu nói chuyện của tớ.Chẳng sao cả bởi có ai được lòng tất cả mọi người đâu.Bạn Trà cũng không nằm ngoài số đó,bạn có phản đối không?
Mình thích chụp ảnh lắm mà không có phương tiện gì để chụp nên không có ảnh bạn ah.Hẹn gặp bạn Trà được không?hi
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 6:08 pm

Nếu biết người ta nói đúng sao không sửa nhỉ???
Không có avatar cũng đc, vậy bạn từ đâu tới?
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 8:30 pm

Okie.trả lời câu thứ nhất trước,nếu vậy thì đây là kiểu người......thích gây sự nhỉ.bạn nói xem đúng cái gì nào?sao bạn không nói như bạn ấy?mà tớ cũng chẳng hiểu bạn ấy nói cái gì đấy.tự dưng không đâu vào nói một câu chẳng có liên quan gì hết.

"Bạn True love ơi, hình như bạn Hovanhung đang nói bạn thì phải!"

chính bạn cũng không chắc chắn mà.đáng lẽ mình với bạn nên sử dụng tin nhắn riêng thì có vẻ hay hơn đấy.những vấn đề nhỏ nhặt như thế này tớ không muốn nói đâu!chính tớ cũng đang lạc chủ đề đấy.chủ đề của chúng ta là gì nào???

_Câu hỏi thứ 2 tớ nên trả lời như thế nào nhỉ?profile có thông tin về tớ đấy.có ai thắc mắc về tớ mô nên tự dưng xưng danh thế này tớ thấy không nên.Mà lớp chỉ có chị họ tớ với một đứa bạn biết tớ thôi,nên biết tớ ở đâu có làm gì đâu,nếu bạn Trà quan tâm thì tớ rất vui nếu như có thể kết bạn với bạn.okie?
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 12:15 pm

Ôi, chúa ơi!
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 5:19 pm

Không phải hét lên như thế,tớ quá đáng lắm ah?mà tớ nhiều lần muốn làm quen với bạn mà hơi khó khăn nhỉ?có lẽ là do tớ quá kém cỏi đây.mà cũng có thể do bạn trà quá xinh xắn,đáng yêu có quá nhiều người để ý nên chẳng mặn mà gì chuyện làm quen nhỉ?tớ hỏi mấy lần rồi mà chẳng thấy hồi âm gì cả. Very Happy .cứ yêu cầu rồi bạn sẽ được đáp ứng,cứ gõ rồi cửa sẽ mở........TỚ THẤY THÍCH BẠN TRÀ ĐẤY. Razz
nguyentra.259
Thành viên mới
nguyentra.259

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 8:03 pm

thêm bạn là bớt thù mà, bạn cứ để lại nick yahoo hay tài khoản facebook đi. Thôi quay về chủ đề bạn bí thư lớp tui của bạn đi nha.... bibi.
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 8:22 pm

okie.ah bạn nói xấu bí thư đi,không có gì để nói ah?hơi buồn đó nha.không nói xấu được thì nói vài câu dễ nghe cũng ok. Very Happy
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 8:25 pm

Bạn Nga đâu rồi nhỉ.Răng ít người ghét bạn như tớ thế nhỉ??? bounce chẳng thấy ai nhận xét gì hết là sao?
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 9:54 am

Không ai chịu nói thì tớ nói tiếp,tớ biết khá nhiều về bạn này đấy.eh....: còn độc thân,s2 chưa chịu mở,không biết cứ đóng kín làm cái gì biết.Dạo ni yêu đời lắm,cứ cười suốt thôi.
moon_2690
Thành viên tích cực
moon_2690

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 11:33 am

oh my good! Cả làng có lẽ nên cho mình xuống thôi nhỉ
moon_2690
Thành viên tích cực
moon_2690

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 11:40 am

sửa rùi nha. oh my god Very Happy
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeSun Dec 11, 2011 8:53 pm

Ai có pass s2 của bạn Nga không nhỉ?cho tớ vào phá nữa cho vui.hehhe santa
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Dec 16, 2011 3:59 pm

↓ Go down......................>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

↓(¯`’•.¸(♥️)¸.•’´¯) ♪ღ♪*•.¸¸¸.•*¨¨*•.¸¸¸.•*•♪ღ♪¸.•*¨¨*•.¸¸¸.•*•♪ღ♪•* ░░░░M░E░R░R░Y░░░░ C░H░R░I░S░T░M░A░S░░░░░░ ♪ღ♪*•.¸¸¸.•*¨¨*•.¸¸¸.•*•♪ღ♪¸.•*¨¨*•.¸¸¸.•*•♪ღ♪•* (¯`’•.¸(♥️)¸.•’´¯)
♥️!♥️
...............¨♥️*✫♥️,
.........,•✯´.........´*✫
.......♥️*................ __/\__
.......*♥️............… ..*-:¦:-*
...¸.•✫.............……/.•*•.\
...~`,`~.................. |
¸....✫................... *•*
´¸...*♥️..´¸...........*♥️♥️*
´¸¸♥️*................✯•♫•♥️•*
´¸.•✫ .............. *♥️•♫•♫♥️*
~`,`~............. ✯♥️♦️♥️♥️*.
`.✫`.............. *♥️☺️♥️♥️☺️♥️*.
●/................✯♥️♥️♠️♥️#♥️♥️*..
/▌................*♥️♫•♥️♫•♥️♥️•♫♥️*
/ \....................... ╬╬╬╬

((☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))            __/\__
     ((__ ))☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))        *-:¦:-*
    ((__ __ _))☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))          /.•*•.\
   ((_ _ _____ _))☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))        |
  ((_ __╔═╗__ ___))☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))      *•*
...((__ _ _╚═╝______ _))☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))     *♥️♥️*
((_ __ __ __ __ __ _____))☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵☵))    ✯•♫•♥️•*
 |_________________|_______________________|   *♥️•♫•♫♥️*
 |_____╔═╦═╗______|____╔═╦═╗__╔═╦═╗___|    ✯♥️♦️♥️♥️*.
 |_____║║║║║______|____╠═╬═╣__╠═╬═╣___|   *♥️☺️♥️♥️☺️♥️*.
 |_____║║║║║______|____╚═╩═╝__╚═╩═╝___|   ✯♥️♥️♠️♥️#♥️♥️*
 |_____║║║║║______|______________________| *♥️♫•♥️♫•♥️♥️•♫♥️*
╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬
║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║║
╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬╬

*˜”*°•.¸☆ ★ ☆ C-H-R-I-S-T-M-A-S¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
╔╗╔╦══╦═╦═╦╗╔╗ ★ ★ ★
║╚╝║══║═║═║╚╝║ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
║╔╗║╔╗║╔╣╔╩╗╔╝ ★ BIRTHDAY!
╚╝╚╩╝╚╩╝╚╝═╚╝ ¥☆★☆★☆¥ ★☆
(¯`v´¯)
`•.¸.•´
☻/
/▌
/ \

♥️═╬ 
♥️═╬ MÙA NOEL NĂM NAY SẼ CÓ NHIỀU ĐIỀU THÚ VỊ!!! @!@ 
╬═♥️
♥️═╬ ↓
╬═♥️╬ ↓
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
_______██████
_____ ████████
___███████████
___ (░░░░░░░)░░░)
___(░(░█░░█░)░░░)
__ (░░(░░●░░░)░░░)
__ (░░░░◡░░)░░░░)
_██(░░░░░░░░░░)██
_███(░░░░░░░░░)███ ÔNG GIÀ NOEL ĐI PHÁT QUÀ... CÙNG...
████ ██(░░░)██ ████
████ █████████ ███
████ ████░████ ███
(░░)_ ▓▓▓▓▌▓▐▓▓▓_(░░)
(██) ███████████ (██)
_____█████░█████_▓▓▓\
_____█████-,█████▓▓▓▓▓)
_____█████-,█████▓▓▓▓▓)
___(░░░░░░)(░░░░░) ▓▓▓▓)
______(███)_(███)▓▓▓▓▓▓)
____ (████)_(████)▓▓▓▓▓)

╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
████
████████
┼███████████
┼┼███████████████
┼┼██████████┼┼┼┼┼█████
┼┼███████████████┼┼█┼┼████┼┼┼███
┼┼┼█████████████████┼┼┼┼┼██████
┼┼┼████████████████┼┼┼┼┼┼█┼┼██
┼┼┼┼██████████████┼┼┼┼┼┼█████ CON CỦA ÔNG!!! Smile)
┼┼┼┼█████████████┼┼┼┼┼┼███┼┼██
┼┼┼┼████████████┼┼┼┼┼┼███┼█┼┼█
┼┼┼┼┼██████████┼┼┼┼┼┼████┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼█████████┼┼┼┼┼┼████┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼███████┼┼┼┼┼┼█████┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼██████┼┼┼┼┼┼████┼█┼┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼████┼┼┼┼┼┼████┼┼█┼┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼███┼┼┼┼┼┼████┼┼┼█┼┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼██┼┼┼┼┼┼█████┼┼┼█┼┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼██┼┼┼┼████┼█┼██┼█████┼███
┼┼┼┼┼┼┼┼██┼┼┼████┼┼██┼┼┼┼┼┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼██┼█████┼██┼┼┼┼┼██┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼███████┼█┼┼┼┼┼████┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼██┼┼██┼┼┼┼┼┼█┼o█┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼██┼██┼┼┼┼┼┼┼┼┼██┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼█████┼█┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼█████┼┼█┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼████┼┼┼┼█┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼██┼█┼┼██┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼█┼┼█┼█┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼██
┼┼┼┼┼┼┼█┼┼█┼┼█┼┼████████████
┼┼┼┼┼┼┼█┼█┼█┼┼█┼█┼█┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼██┼┼┼██┼█████
┼┼┼┼┼┼┼┼███┼┼███████┼┼┼██
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼███┼┼┼┼┼██
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼██┼┼┼┼┼┼┼██
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼███┼┼┼┼┼┼┼█┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼█████┼┼███┼┼┼┼┼┼┼██┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼███████┼┼┼┼┼█████
┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼┼┼███████████████
┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼┼┼┼█████┼┼┼█████
┼┼┼┼┼┼┼┼██┼┼┼█┼██┼┼█┼┼┼█┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼┼█┼█┼┼█┼┼┼█┼┼┼█┼████
┼┼┼┼┼┼┼██████┼██████┼┼┼██████┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼┼████████┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼█┼┼┼█████┼█┼██┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼█┼█████┼██┼███┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼█████┼███████████████┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼███████████████████┼████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼████████████████████┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼██████████████████████┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼██████████████████████┼█
┼┼┼┼┼┼┼████████████████████████┼█
┼┼┼┼┼┼┼████████████████████████┼█
┼┼┼┼┼┼┼███████████████████████████
┼┼┼┼┼┼████████████████████████████
┼┼┼┼┼┼████████████████████████████
┼┼┼┼┼██████████████████████████████
┼┼┼┼┼██████████████████████████████
┼┼┼┼████████████████████████████████
┼┼┼┼████████████████████████████████
┼┼┼█████████████████████████████████
┼┼┼┼┼█┼█┼█┼█┼┼█┼█┼┼█┼┼█┼┼┼█┼█┼█┼█┼█
┼┼┼┼█┼┼┼┼█┼█┼┼█┼┼┼┼█┼┼█┼┼┼█┼┼┼█┼┼┼█
┼┼┼┼█████┼█┼██┼████┼██┼███┼███┼████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼█┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼█┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼█┼┼┼┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼████████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼██████┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼████████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼██████┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼██████┼█
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼████████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█████████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼███┼██████
┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼┼█┼█┼┼██████

♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
……...__+__
……..)__ll___) VÌ QUÀ NHIỀU NÊN PHẢI VẬN CHUYỂN BẰNG THUYỀN!!!
……)___ll____) ...
….)____ll_____) ĐI QUA NHIỀU ĐẠI DƯƠNG
,__,_l;;;;l=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=:Ỉ:=-*'/
\,_______TÀU CHỞ QUÀ__________,/

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ VÀ ĐI QUA NHIỀU CON ĐƯỜNG... TÀU HỎA!!! Very Happy
♥️═╬
(@@@)  (@@@@@)
          (@@)  (@@@@@@@)  (@@@
        (@@@@@@@) (@@@@@)  (@@
       (@@@)  (@@@@@@@) (@@@@@@)
     (@@@@@@) (@@@@@@)
     (@@@) (@@@@)    (@@)
    (@@)    (@@@)
    .-.
     ] [  .--.   .---.
   ."   """  """"| .-`
    (:--:--:---:--:-| [____   .--------------------.
    |C&O : : : : : : : [_9_]  | ' =' |.-----------_-------.|
  /|.___________________|____|'--.__.--.___.--.____-'|
  ./ ||__.--.__.--.___.--.__|---_\'-\-.-/=\-.-/=\-.-/-'/
 /__;^=(=)==(=)==(=)=^~^^^ ^^(-)^^^(-)^^^(-)^^^
~~~^~~~~^~~~^~~~^~~~^~~~^~~~^~~~^~~~^~~~^~~~^~

╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、BĂNG QUA...ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`NHỮNG CON ĐƯỜNG MƯA...、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽĐỂ MANG...、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽNHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT...`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽĐẾN CÁC BẠN!!!`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、、`、、ヽ`♥️!♥️、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、
、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、ヽ ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``、
、ヽ`、ヽ`、`、、 ヽヽ、ヽ (“.)`、`、、ヽ`、ヽ 、ヽ`、ヽ`、`
ヽ`、ヽ、ヽ、ヽ`、ヽ、ヽ``/█.ヽ 、ヽ`、ヽ、ヽ`、ヽ 、ヽ`、`、
ヽ`、ヽ`、`、、 ヽヽ、ヽ`_| |_`、、|̲̲̲͡͡͡ ̲▫️̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫️̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫️̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫️̲̲͡͡ |`、
▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓

╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
╭⌒╮
⌒╮╭⌒╮
╭⌒╮⌒⌒╮ VÀ NGÀY NOEL CŨNG ĐÃ ĐẾN!!!...
╱◥███◣
|田|田田 │
╱◥████◣ ╬
|田|田田 田 │ ╬
╬╬╬╬╬╬╬

♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ HỒI CHUÔNG NGÂN BÁO HIỆU MÙA NOEL...!!!
╬═♥️
________________$$$$
_______________$$$$$$$$_______________________$$$$
______________$$$$$$$$$$_____________________$$$$$$
______________$$$$$$$$$$$___________________$$$$$$$$
______________$$$$$$$$$$$$______________$$$$$$$$$$$$$
_____________$$$$$$$$$$$$$$__________$$$$$$$$$$$$$$$$
____________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
_______________$$$$$$$$$$$______________$$$$$$$$$
_____________$$$$$$$$__$_________________$$$$$$$$$$
____________$$$$$$$$__$$___________________$$$$$$$$$$
___________$$$$$$$___$$_____________________$$$$$$$$$$
__________$$$$$$$___$$____$__________________$$$$$$$$$
_________$$$$$$$___$$____$_$__________________$_$$$$$$$
________$$$$$$$___$$____$$_$$_________________$__$$$$$$
________$$$$$$$___$_____$___$_________________$$___$$$$$
_______$$$$$$$$__$$____$$___$$_________________$___$$$$$$
_______$$$$$$$___$_____$_____$_________________$$___$$$$$
______$$$$$$$____$____$$$$$$$$$_________________$___$$$$$$
______$$$$$$$___$$______$$$$$___________________$$___$$$$$$
_____$$$$$$$____$_______$$$$$____________________$___$$$$$$
_____$$$$$$$___$$_______$$$$$____________________$$___$$$$$
____$$$$$$$____$________$$$$$_____________________$___$$$$$$
___$$$$$$$_____$_____$$$$$$$$$$$$__________$______$___$$$$$$
__$$$$$$$$_____$______$________$__________$$$_____$___$$$$$$$
__$$$$$$$______$______$________$_________$$$$$____$____$$$$$$$
$$$$$$$$$______$______$__$$$$__$________$$$$$$$___$$___$$$$$$$$
$$$$$$$$______$$______$_$$$$$$_$_______$$$$$$$$$___$___$$$$$$$$$
$$$$$$$$______$_______$$$$$$$$$$_____$$$$$$$$$$$$$_$___$$$$$$$$$
___$$$$$______$______$$$$$$$$$$$$_____$$$$$$$$$$$__$____$$$$$$$$
______________$_____$$$$$$$$$$$$$$_____$$$$$$$$$___$____$$$$
______________$____$$$$__$$$$__$$$$____$$$$$$$$$___$
______________$___$$$$$__$$$$__$$$$$____$$$$$$$____$
______________$__$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$__$$$$$$$$$___$
_____________$$_$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$$$___$
_____________$_____$$$$$$__$__$$$$$$__$$$$$$$$$$$__$$
_____________$_____$$$$$___$___$$$$$__$$$$$$$$$$$___$
_____________$_____$$$$$$$$$$$$$$$$$__$$$$$$$$$$$___$
_____________$_____$$$$$___$___$$$$$_$$$$$$$$$$$$$__$
____________$$_____$$$$$___$___$$$$$_$$$$$$$$$$$$$__$
____________$______$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$$$$$$$__$$
____________$______$$$$$___$___$$$$$_____$$$$________$
___________$$______$$$$$___$___$$$$$_____$$$$________$
___________$$______$$$$$$$$$$$$$$$$$_____$$$$______©️cd$
__________$$$$$____________________________________$$_$$
_________$$___$$$_________________________________$$___$$
_______$$$_______$$$$$_________________________$$$$_____$$
______$$_____________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________$$
_____$$___________________________________________________$$
____$$_____________________________________________________$$
____$_______________________________________________________$
____$$$___________________________________________________$$$
______$$$_______________________________________________$$$
________$$$___________________________________________$$$
__________$$_________________________________________$$
___________$$$$$__________________________________$$$$
_______________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ BẠN ĐANG SUY NGHĨ?!... SẼ CÓ NHỮNG GÌ ĐẶC BIỆT?!...
╬═♥️
???!!!
´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´
´´´´´´´´´´´´´¶¶¶´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´¶´´¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´¶¶¶¶´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´¶
´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´¶
´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´¶´´´´´´´¶
´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´¶¶¶¶¶´´´´¶¶¶¶¶¶¶´´¶¶´´´´´´¶
´´´´´¶¶¶¶´¶¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´¶¶´´´´¶´´´¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´¶
´´´´´¶¶´´´¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶¶¶¶´´´´´´¶
´´´´´´´´´¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´¶¶´´´´´¶´´´´´´´¶
´´´´´´´´´¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´¶´´¶´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´¶¶¶´´´¶¶´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶´´´´´¶´´´´´´´´¶´´¶¶¶¶¶¶´¶¶´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶´´´´¶´´´´´´´´´¶¶´¶¶¶¶´´´´¶´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶´´´¶¶´¶¶¶¶¶¶´´´¶´´´¶´´´´¶¶´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶´´´¶´´´¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶´´´¶´´´´´¶´´´´´¶´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶¶´´´¶´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´¶¶´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶
´´´´´´´´´´¶¶¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶
´´´´´´´´´´¶´¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶
´´´´´´´´´¶´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶
´´´´´´´´´¶¶´¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶
´´´´´´´´´´¶¶´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´¶¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´´´´´´´´¶´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´¶´´´´´¶´´´¶´´´¶´¶´´´¶
´´¶´´´´´¶´´´´´´¶¶´´´´´´´´´´´´¶´´´´¶´¶´¶´¶´´´´´´´´¶
´´´´´´´¶´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´¶´´´´´´´´´´´´´´´´´´´¶
´´¶´¶´´´´´¶´´´¶´¶¶´´´´´´´´´´´¶¶¶¶´´´¶´¶´¶´¶´´´´´´¶
´´´¶´¶´´´¶´¶´´¶¶´´´´´´´´´´´¶´´´´¶¶´´´¶´¶´¶´´´¶´´´¶

♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
─▄─────────▄█▄─────────▄─ HÀNH TRÌNH KẾT THÚC!!!
▐█▌────▄──█████──▄────▐█▌
─█────███▄▄███▄▄███────█─ ĐÂY LÀ NHÀ MÀ...
░█░░░░█▄█▄█▀▒▀█▄█▄█░░░░█░ ...
██▄▄▄▄█▄█▄█▒▒▒█▄█▄█▄▄▄▄██ ÔNG GIÀ NOEL & CON ÔNG TỌA LẠC...

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
___________/)_/)__/¯"""/')
¯¯¯¯¯¯¯¯¯(/¯¯¯¯¯¯'\_„„„„\)
.,-,*´`'*°☆
/.(
\ {
`-`☆.¸¸.♥️
┊ ┊ ┊ ┊♥️ ĐÃ ĐẾN GIỜ NGÙ!... zZz...zZz...
┊ ┊ ┊ ☽ ....
┊ ┊ ☆ KHI DẬY BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC QUÀ
☆☆
✫. `✫ TỪ ÔNG GIÀ NOEL!!!
(¯`♥️♥️´¯)..♥️♥️
`•.¸.•´(¯`♥️♥️´¯)..♥️♥️
******.`•.¸.•´(¯`♥️♥️´¯)..♥️♥️
************.`•.¸.•´(¯`♥️♥️´¯)..♥️♥️
******************.`•.¸.•´*♥️ ♥️
╔══╗────╔╦═╦╦╗─╔╗╔╗
║╔═╬═╦═╦╝║║║╠╬═╣╚╣╚╗
║╚╗║╬║╬║╬║║║║║╬║║║╔╣
╚══╩═╩═╩═╩╩═╩╬╗╠╩╩═╝
─────────────╚═╝

╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬ TRỜI LẠI SÁNG!!!... BẠN ĐANG HỒI HỘP?!
✫ ✫ ✫.
`⋎´✫¸.•°*”˜˜”*°•✫__/\/\/\___/\/\____/\/\/\/\/\_____/\/\_____/\/\/\/\/\/\/\___ Smile)
..✫¸.•°*”˜˜”*°•.✫
☻/ღ˚ •。♥️ ˚ ˚✰˚ ˛★* 。 ღ˛° 。* °♥️ ˚ • ★
/▌*˛˚ ░ ░GOOD MORNING* °♥️ ˚ • ★ *˚ .ღ 。
/ \ ˚. ★ *˛ ˚♥️♥️* ✰。˚ ˚ღ。* ˛˚ ♥️♥️ 。✰˚* ˚ ★ღ

╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬ ĐÂY LÁ QUÀ DÀNH CHO NHỮNG BÉ NGOAN!!! ♥️!♥️
╬═♥️
___________¶¶¶¶¶¶¶¶
________¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶
_______¶¶8¶______¶8888¶¶
_____¶¶8888¶_____¶88888¶¶¶
____¶¶888888¶____¶88888¶__¶
___¶¶8888888¶¶___¶88888¶___¶¶
___¶_¶¶888888¶¶¶¶¶¶888¶¶____¶¶
__¶¶__¶¶¶88¶¶______¶¶88¶_____¶
__¶______¶¶¶_________¶¶¶____¶¶
__¶¶_______¶___________¶¶¶¶¶¶
___¶_______¶________¶¶____¶_______¶¶
___¶¶¶______¶______¶¶1¶¶_________¶¶¶
____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶1111¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶
____¶¶8888888¶¶___¶111111111¶¶¶¶§§¶¶¶¶¶¶
_____¶¶8888888¶¶__¶11¶11¶11111¶¶§§§§§¶¶
______¶¶8888888¶¶¶7¶¶¶111¶¶¶111¶§§§¶¶
_______¶¶8888¶¶¶77¶777¶1¶1111¶¶§§¶¶
_________¶¶¶¶¶_¶77¶7777¶11¶¶¶_¶¶¶
__________¶___¶¶¶77777¶¶¶¶¶¶¶
___________¶¶¶¶11¶¶¶¶¶¶§§§¶¶¶¶¶¶
______¶¶__¶¶1111¶1¶111¶¶¶§§§§§§¶¶¶¶¶
______¶¶¶¶¶111111111¶1¶__¶§§§§§¶¶¶
_____¶¶§§¶¶11111111¶111¶__¶¶§§§¶
____¶¶§§§§§¶¶¶¶¶111¶111¶____¶¶§¶¶
___¶¶§§§§§§¶¶___¶¶11¶11¶_____¶¶§§¶
_____¶¶§§¶¶_____¶¶¶111¶¶¶¶¶¶¶¶8¶¶
_______¶¶¶_____¶¶§§¶¶¶¶¶¶8888888¶¶¶
________¶____¶¶§§§§§¶___¶¶88888888¶¶
_______________¶§§§§§¶¶__¶¶¶88888888¶¶
________________¶§§¶¶_¶____¶¶88888¶¶¶¶¶
_________________¶¶__________¶¶¶¶¶¶____¶¶
_________________¶____________¶¶_________¶¶
________________________________¶¶_________¶¶
_________________________________¶¶________¶¶¶¶
___________________________________¶¶¶¶¶¶¶¶888¶¶
_____________________________________¶¶88888888¶¶
______________________________________¶¶¶8888888¶
________________________________________¶¶¶8888¶¶
__________________________________________¶¶¶¶¶¶

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ QUÀ CỦA NHỮNG TÂM HỒN ĂN UỐNG!!! =))

_________♥️__♥️__♥️
_________▌__▌__▌
______▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓
_______◒◒◒◒◒◒◒◒
______▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓
____▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒
____≡•≡•≡•≡•≡•≡•≡•≡•≡
____▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒
_▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓
_▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼▼
_▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓
_██████████████████
________████████
____▀████████████▀
________▀██████▀
__________████
__________████
__________████

╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️╬ QUÀ CHO CÁC MEMBER NỮ!!! ♥️!♥️
♥️═╬
_______________¶¶¶¶¶¶
__________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶
_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶
_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
_¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
___ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ [█]¶¶¶¶¶
____¶¶¶¶¶ [█] ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
_____¶¶¶¶¶¶¶`▼´¶¶¶¶¶¶
______¶¶¶¶¶¶¶•♥️•¶¶¶¶¶
__¤’¤’¤’¤’¤’¤’¤¶¶¶¶¶¶¤’¤’¤’¤’¤’¤’¤
__¶¶¶¶¶’¤’¤’¤’¤’¤I T.’¤’¤’¤’¶¶¶¶¶¶
¶¶¶¶¶¶¶¶¤’¤’¤’¤’¤’¤’¤’¤’¤¶¶¶¶¶¶¶¶
¶¶____ ¶¶¶¶¶’¤’¤’¤’¤’¶¶¶¶¶____ ¶¶
¶¶_____ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶
_¶¶___¶¶¶¶¶________¶¶¶¶___¶¶
__¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶
(♥️)¤ª˜¨¨¨¨˜ª¤(♥️)¤ª˜¨¨¨¨˜ª¤(♥️)

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️╬ QUÀ CHO NHỮNG AI YÊU BẠN NHƯ TÔI!!! Smile
♥️═╬
╬═♥️
         ___y´   `ヽ、
  ♪    /        `   \    
        {        ┃┃     ',   
       ヽ  (::)        .::::. ',          
          \           /.:::::::: } 
          ` ー、     { :::::::::/   ♪
            )  / ̄ ̄ `.==='
    ( (      ,./  ̄ ̄└――'`i`i,
       ,-イ/        r―、_)i^iシヽ
     ,-‐、,. >ー{      }.   `'⌒i.シ|  ) )
    /l i i l ! ,へ__  _人 ー-ァ    |シ|
    !l l !.i.| } /   _) )_ ̄    |シ|  ☆
,,.. .,,;;,;ヾl l !_ノ ,..;;(___,__);.:.;,.. |シ| ,../..,.....
 '' ';,;,,;.. ̄..:';: ..;;;: ..,;;';,;,,;;..;;;..,.. ;;;;..ー'..;,;;;.'' '' 

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ ÔNG GIÀ NOEL CÒN CHO BẠN 1 ĐIỀU ƯỚC!!! Very Happy
╬═♥️
_______██████
_____ ████████
___███████████
___ (░░░░░░░)░░░)
___(░(░█░░█░)░░░)
__ (░░(░░●░░░)░░░)
__ (░░░░◡░░)░░░░)
_██(░░░░░░░░░░)██
_███(░░░░░░░░░)███
████ ██(░░░)██ ████
████ █████████ ███
████ ████░████ ███
(░░)_ ▓▓▓▓▌▓▐▓▓▓_(░░)
(██) ███████████ (██)
_____█████░█████_▓▓▓\
_____█████-,█████▓▓▓▓▓)
_____█████-,█████▓▓▓▓▓)
___(░░░░░░)(░░░░░) ▓▓▓▓)
______(███)_(███)▓▓▓▓▓▓)
____ (████)_(████)▓▓▓▓▓)

♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬ BẠN SẼ ƯỚC?!...
╬═♥️
´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
´´´´´´¶******************¶
´´´´¶¶*******************¶¶¶
´´´¶¶*********¶¶¶¶*********¶¶
´´´¶¶¶***********¶**********¶¶
´´¶¶´´¶*********¶¶***********¶
´´¶¶¶´¶***********************¶
´´¶¶´¶¶******¶¶¶**************¶
´´¶´´¶¶****¶¶´¶¶**************¶
´´¶¶´¶****¶¶´´¶¶*************¶¶
´´¶¶¶¶***¶´´´´¶¶*************¶
´´¶¶¶¶***¶´¶¶¶¶*************¶¶
¶¶**¶¶¶*¶¶¶¶¶¶*************¶¶
¶************************¶¶
¶¶********************¶¶¶
´¶¶*¶¶**¶¶¶¶¶******¶¶¶
´´¶¶¶¶¶¶¶¶********¶¶
´´´´¶**********¶¶¶¶
´´´´´´¶¶¶*¶¶¶¶¶
´¶¶¶¶*******¶¶¶¶
¶¶**¶***********¶
¶****¶****¶¶****¶
¶¶***¶**¶¶*¶¶**¶¶
¶*¶¶**¶¶¶¶¶***¶*¶¶
¶¶**¶¶********¶***¶¶
¶¶¶¶¶¶******¶¶*****¶¶¶
´´´´´¶¶¶¶¶¶¶*********¶¶¶¶
´´´´´¶***¶**************¶¶
´´´´´´¶¶*****************¶¶
´´´´´´¶¶******************¶¶¶
´´´´´´¶¶********************¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
´´´´´´´¶¶¶******************************¶¶¶
´´´´´´´´¶¶¶***** CON MUỐN ƯỚC 1 ĐIỀU..***¶¶¶
´´´´´´´´´´¶¶¶**********************¶¶¶¶
´´´´´´´´´´´´¶¶¶*****************¶¶¶¶
´´´´´´´´´´´´´´¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ SẼ TỎ TÌNH VỚI NGƯỜI YÊU BẠN?!... :">

──────███───────────────███
───███▓▓▓█─██───────██─█▓▓▓███
──█▒▒█▓▓▓██▒▒█─────█▒▒██▓▓▓█▒▒█
──█▒▒████░█▒▒███████▒▒█░████▒▒█
─████░░░░░░████▓▓▓████░░░░░░████
█▓▓█░░░░░░░░░░█▓▓▓█░░░░░░░░░░█▓▓█
█▓▓█░░░░░░░░░░░███░░░░░░░░░░░█▓▓█
─██░░░░░╔♫═╗ ╔╗ ♥️░░░░░░░░░░░░░░██
█▒▒█░░░░╚╗╔╝ ║║♫═╦╦╦╔╗ ╔╔╗░░░░█▒▒█
█▒▒█░░░░╔╝╚╗ ♫╚╣║║║║╔╣ ║║║░░░░█▒▒█
─████░░░╚═♫╝ ╚═╩═╩♫╩═╝ ╚═╝♥️░░████
──█▓▓█░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░█▓▓█
──█▓▓█░░░░░░░▄██▄██▄░░░░░░░█▓▓█
───████░░░░░░███████░░░░░░████
────█▒▒█░░░░░███████░░░░░█▒▒█
────█▒▒████░░░█████░░░████▒▒█
─────███▓▓▓█░░░███░░░█▓▓▓███
───────█▓▓▓███░░▀░░███▓▓▓█
────────████▒▒█░░░█▒▒████
───────────█▒▒█████▒▒█
────────────███▓▓▓███
──────────────█▓▓▓█
───────────────███

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ HAY LÀ CÓ ĐƯỢC NỤ HÔN ĐẦU ĐỜI KHÓ QUÊN DỊP NOEL NÀY?! :">
_______________________________________________________ _______________________________________________________ __________$$$$$$$$$$_____________$$$$$$$$$_____________ ________$$$$ZHR$$$$$$$_________$$$$$$ZAHR$$___________ _______$$$$$$$$$$$$$$_$______$$$$$$$$$$$$$$$$$_________ ______$$$$$$$$$$$$_$$$_$____$$_$_$_$$$$$$$$$$$$________ _____$$$$$$$$$$_$_$_$_$_$__$______$_$_$_$$$$$$$$$______ ____$$$$$$$$$$$$_$_$_____$$______$_$$$_$_$$$$$$$$$_____ ___$$$$$$$$$$_$_______________________$_$$$$$$$$$$_____ __$$$$$$$$$$_$_$_$_____________________$_$$$$$$$$$$____ __$$$$$$$$$$$_$_$_______________________$_$$$$$$$$$____ __$$$$$$$$_$_$__________$___$$$$$$_____$_$_$$$$$$$$$___ __$$$$$$$$$_$________$$$$$_$$$$$$$$_______$_$$$$$$$$___ _$$$$$$$$$_$_$____$$$$$$$$__$$$$$$_________$_$$$$$$$$__ __$$$$$$$$$______$$$$$$$$$__$$$$$$________$_$$$$$$$$$__ $$$$$$$$$$_$____$$$$$$$$$$_$$$$$$$_________$_$$$$$$$$__ $_$$$$$$$_$_____$$$_$$$$$$$$$$$$$$__________$$$$$$$$$__ $$$$$$$$_$_$_____$$_$$$$$$$$$$$$$$_________$_$_$$$$$$__ $_$$$$$$$_$______$$$_$$$$$_$$$$$$___________$$$$$$$$$__ _$$$$$$$_$______$$$$__$$$_____$$___________$_$$$$$$$$__ __$$$$$$$_$_____$$$___$$______$$$___________$_$$$$$$$__ _$$$$$$$$$_$_________$$$$____$$$$$___________$$$$$$$$__ __$$$$$$$___________$$$$$___$$$$$$__________$_$$$$$$$__ __$$$$$$$$__________$$$$$$__$$$$$$___________$$$$$$$___ __$$$$$$$___________$$$$$$__$$$$$$$_________$$$$$$$$___ __$$$$$$_$_________$$$$$$$__$$$$$$$__________$_$$$$$___ __$$$$$$$_$_______$$$$$$$$__$$$$$$$_______$_$$$$$$$____ ___$$$$$$$_$______$$$$$$$$__$$$$$$$________$_$$$$$$____ ___$$$$$$_$______$$$$$$$$___$$$$$$$$______$_$$$$$$$____ ____$$$$$$_$_$___$$$$$$$$___$$$$$$$$_____$_$_$$$$$_____ ____$$$$$_$$____$$$$$$$$____$$$$$$$$$_____$_$$$$$$_____ _____$$$$$_$____$$$$$$$$_____$$$$$$$$____$_$$$$$$______ _____$$$$$$$$___$$$$$$$$_____$$$$$$$$$__$$$$$$$$$______ ______$$$$$$____$$$$$$$$______$$$$$$$$$__$$$$$$$_______ _______$$$$_$$$$$$$$$$$$______$$$$$$$$$_$$$$$$$________ _______$$$$_$$$$$$$$$$$$______$$$$$$___$$$$$$$_________ ________$$$__$$$$$$$$$$$______$$$$$$__$_$$$$$__________ _________$$$__$$$$$$$$$$$_____$$$$$$_$$$$$$$$__________ _________$$$$__$$$$$$$$$$___$_$$$$$$__$$$$$$___________ __________$$$$__$$$$$$$$$$_____$$$$$_$$$$$$____________ ___________$$$$___$$$$$$$$$_$__$$$$$_$$$$$_____________ ____________$$$$$__$$$$____$$$_$$$$$_$$$$______________ _____________$$$$$_$$$__$$$$$$$_$$$_$$$$_______________ ______________$$$$_$$$_$$$$$$$$_$$$_$$$________________ _______________$$$$$$$_$$$$$$$$_$$$$$__________________ _________________$$$$$_$$$$$$$$_$$$$___________________ __________________$$$$$$$$$$$$$$$$$____________________ ___________________$$$$$$aYman$$$$_____________________ ____________________$$$$$$$$$$$_$$$____________________ ____________________$$_$$$$$$$__$$$____________________ ____________________$$__$$$$___$$$$____________________ _____________________$_________$$$$____________________ _____________________$$_______$$$$$____________________ _____________________$$$$___$$$$$$$____________________ _______________________________________________________
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ HAY LÀ ƯỚC CÓ 1 NGƯỜI BẠN ĐI SUỐT QUÃNG ĐỜI CON LẠI?! Very Happy
♥️═╬
ƸӜƷ••°*””*°••ƸӜƷ••°*””*°••ƸӜƷ••°*””*°••ƸӜƷ
_________________¶¶§_¶¶§________________ ________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________ ________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________ ________________¶¶¶¶¶¶¶¶________________ _________________1¶¶¶¶¶_________________ __________¶¶¶¶¶____¶¶_____¶¶¶¶¶_________ _________¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶§________ ________¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶________ _________¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶________ _________1¶¶¶¶¶__________1¶¶¶¶¶_________ ________________________________________ _______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______1¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____§¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______ _____§¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ _____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ _____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶§_¶¶1¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____ ____§¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶§¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1¶¶____ ____¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶_§¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶____ ____¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶1_¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1¶¶§___ ____¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶§_¶¶¶1§¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1¶¶___ ____¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶___ ____¶¶¶_¶¶¶¶1¶¶¶¶_¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶___ _____¶1_¶¶¶¶§¶¶¶¶_§¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶___ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶_______1¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶_______1¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶_______1¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶_______1¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶§¶¶¶¶_______1¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______§¶¶¶¶¶¶¶________ ________¶¶¶¶_¶¶¶_________¶¶¶_¶¶1________

ƸӜƷ••°*””*°••ƸӜƷ••°*””*°••ƸӜƷ••°*””*°••ƸӜƷ

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬ MỘT TÌNH YÊU MÃI MÃI HẠNH PHÚC?!... ♥️!♥️
╬═♥️
♥️═╬
_________ (█)▓(█)___ _(█)▓(█)
_________( █)▓▓▓(█)_( █)▓▓▓(█)
_________( █)▓▓▓▓(█)▓ ▓▓▓▓(█)
__________ _(█)▓▓▓▓▓▓ ▓▓▓(█)
__________ ___(█)▓▓▓▓ ▓▓(█)
__________ ______(█)▓ ▓(█)
__________ _________( █)
__(▒)▒(▒)_ __(▒)▒(▒)_ __(█)
_(▒)▒▒(▒)_ (▒)▒▒▒(▒)_ __(█)
_(▒)▒▒▒▒(▒ )▒▒▒(▒)___ __(█)
__(▒)▒▒▒▒▒ ▒▒▒(▒)____ _(█)
____(▒)▒▒▒ ▒▒(▒)_____ _(█)
______(▒)▒ ▒(▒)______ (█)
_________( ▒)______(█ )
__________ (▒)___(█)
__________ __(▒)_(█) ♥️ Smile
__________ __(▒)(█)_▒ ▒▒▒▒
____█████_ _(▒)_▒▒▒▒▒ ▒▒
___███.███ _(▒)_▒|_●_ ●_|▒
__██_*_* _██(▒)__ \__•__/
__██__♥️__█ █(▒)_█▲:●: ▲█¦█
___██___██ _(▒)-███¥█ ██_¦██
_██___Y___ ██"-_███¥█ ██_¦██
_▒▒▓▓▓▓▓▓▒ ▒██▒▒█¥██_ _██
_▒▒_▓▓▓▓▓▒ ▒_▒▒ ██¥██___██
__▒▒_▓░▓__ ▒▒▒▒███¥██ ___██
____▓▓▓▓▓▓ _____███¥█ ██_▒▒
___▓▓▓▓▓▓▓ ____●●●●●● ●●●
__▓▓▓▓_▓▓▓ ____██████ ██
_▓▓▓▓__▓▓▓ ___████_██ ██
_▓▓▓___▓▓▓ ___████_██ ██
_▓▓▓___▓▓▓ __████__██ ██
_▓▓▓___▓▓▓ _████___██ ██
_▓▓▓___▓▓▓ _████___██ ██
_▓▓____▓▓_ _████___██ ███
--██_█__██ _█▓▓▓"▓__▓ ▓▓_▓

╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ HAY 1 TÌNH BẠN VĨNH CỮU?! ... Very Happy
╬═♥️
┈╱╱╱╱╱╲╲╲┈╱╱╲╲╲╲
┈▏▕╭▅╭▅▕▕╭▏▅╮▅╮▕╮
┈▏╱▔▔╮▔▕▕╰▏▔╭▔▔▕╯
▕╱╲╰━━╯╱╲▏╲╰━━╯╱
┈┈╭▔▔▔▔╲┈┈╱▔▔▔▔╮
┈┈┃▏┊┊▕╲╲╱╱▏┊┊▕┃
┈┈╰▏▂▂▕┈╰╯┈▏▂▂▕╯
┈┈▕▂▏▕▂▏┈┈▕▂▏▕▂▏

♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ HAY BẠN ƯỚC ĐƯỢC ĐI ĐẾN 1 NƠI ĐỂ TRƯỢT TUYẾT?!...
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
_______________________________$$$$$$$$$$$$
____________________________$$$$_$$$______$$$
_________________________$$$$________$$$$$$_$$$$
_______________________$$$$_______$$$_____$$__$$$
______________________$$$_______$$$$$$$$$$$$$$__$$
_____________________$$_____$$$$$$$$$$$$$$$$$$___$$
_____________________$____$$$$$$_____$$$___$$$$$$$$
____________________$$_$$$$$___$$___$$_$___$_$$__$$
____________________$$$$______$$$__$$__$__$$__$__$$
___________________$$________$$$__$$__$$_$$___$$_$$
________________$$$$$___$$_$$_$$$$$___$$$$_____$$$$
_______________$$__$$_$$$$$$______$$$______$$$__$$$
______________$$___$$_$$___________o________o____$
_______________$$___$$$$______________$_$______$$
________$_______$$$$__$$$$____________$$$______$$____$$__$$$$
_______$$$$$$______$$$_$$$________$$___________$____$$$$$$$$$$
______$$$$$$$$$$$$$___$$$$$$_______$$$$$$$____$$___$$$_______$$
______$$$$$$__$$_$$$$$$__$$$$$$$____$$$$$__$$$$___$$_________$$
____$$$$$$$___$____$__$__$____$$$$$$$$_$$$$$$$$_$$$$_________$$
____$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$____$____$_____$$___$$$__$$______$$$$
____________$$$$$$$$$$__$$_$$$$$$__$_____$$__$$$____$$____$$
____________$$$$$__$$____$$$$$_$$$$$$$$$$$$$$$________$$$$$
___$$$$$$$$$$__$$___$$_$$$$__$$$$$______$$$_$___________$
___$$$$$$__$$___$$__$$$$___$$$___$$$$___$$$$_$$_______$$
___$$$$$$$__$__$$$$$$_____$$_______$$$__$$$$_$$___$$$$
____$$$$$$$$$$$$$_________$__________$$___$$__$$$$
____$$$$$$$___$$__________$___________$$__$$$_$$
______$$$___$$$___________$$___________$$__$$_$$
___________$$$____________$$____________$$_$$_$$
__________$$_$$$__________$$$____________$$$$__$__________$$$$
_________$$___$$$$$$$$_____$$$_____________$$$_$________$$$_$$$$
________$$____$$___$$$$$$$$$$$$_____________$$_$$$$___$$$______$$
_______$$_____$$__________$$$$$$__________$$$$$$__$$$$$___$$$$$$$
______$$______$$_______________$$$_____$$$$____$$$___$$_$$$_____$$
_____$$_______$$_________________$$$$$$$$______$$$$$$$$$$________$
_____$$________$$__________________$$$_________$$____$$__________$
_____$$_________$$$__________________$$$_______$$___$$__________$$
_____$$__________$$$$__________________$$______$$__$$___________$$
_____$$$$$$_________$$$$________________$$$$$$$$___$$___________$
______$$_$$$$$$$______$$$$$$$______________$$$_____$$__________$$
_______$$$$$$__$$$$$______$$$$$$$$$$_______________$__________$$
__________$$$$$$$$$$$$$$_________$$$$$$$$$$________$_________$$$$
$________$$___$$$$$$$$$$$$$$$___________$$$$$$$$___$$______©️cd_$$
$$$$$$$$$$___$$______$$$$$$$$$$$$$___________$$$$$$$$$$$$$$$$__$$
$____$$$$____$$__________$$$$$$$$$$$$$$_________________$$$___$$$
$$$__________$$$______________$$$$$$$$$$$$$$_________________$$$
_$$$$$$_______$$$$$$_______________$$$$$$$$$$$$$$___________$$$
____$$$$$$$$_____$$$$$$$________________$$$$$$$$$$$$$_____$$$$$
_________$$$$$$$______$$$$$$_____________$___$$$$$$$$$$$$$$$$$
______________$$$$$$$_____$$$$$$$_______$$__$$____$$$$$$$$$$
____________________$$$$$$_____$$$$$$$$$$___$$________$$$
________________________$$$$$$_____$$$$$____$________________$
____________________________$$$$$$$_________$$$$$__________$$$$
_________________________________$$$$$$$$______$$$$$$$$__$$$__$
______________________________________$$$$$$$$______$$$$$$$___$
___________________________________________$$$$$$$__________$$
_________________________________________________$$$$$$$$$$$$
__________________________________________________$$$$$

♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️╬ CHO DÙ BẠN ƯỚC GÌ ĐI NỮA!!!... TÔI HỨA!!!
♥️═╬ NÓ SẼ TRỞ THÀNH HIỆN THỰC.
╬═♥️╬ VÌ THIÊN THẦN LUÔN BÊN BẠN!!! ♥️!♥️
_____________________111_______________¶__11_____
_¶¶¶¶11____________1¶¶¶¶¶¶1__________11_1¶¶¶¶_____
¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________1¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶1_¶¶¶¶¶¶¶1___
¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_____1¶1_¶¶¶¶¶¶¶¶¶___
¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶__11¶¶¶___1¶¶1_1¶¶¶11¶¶¶¶___
¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1_¶¶¶_1¶_1¶¶¶_¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___
¶1¶¶¶¶¶¶1¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1¶¶¶¶¶¶¶¶__1¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___
¶¶¶¶¶¶1111111¶¶¶¶¶¶¶¶¶1__¶¶¶¶¶¶1__1¶11111¶¶¶¶¶____
1¶¶¶¶¶¶¶¶¶11111¶¶¶¶¶¶_____¶¶11___¶¶11111¶¶¶¶¶¶____
_¶¶¶¶¶¶¶1¶¶¶11¶¶__¶111__1¶1¶1__1¶11111¶¶¶¶¶¶¶1____
_1¶¶¶¶¶¶¶1111¶¶__1¶111¶¶¶111¶¶¶1111111¶¶¶¶1¶1_____
__1¶¶¶¶¶¶111¶¶___¶1111111111¶¶¶¶¶11111¶¶¶¶¶_______
_____1111¶¶¶1__1¶¶1111111111¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶111_________
_______1¶¶¶___¶¶¶¶¶11111111¶¶111111¶¶¶¶1__________
______¶¶¶___1¶¶111¶¶1111111¶11111111¶¶¶¶¶1________
_____¶¶¶__1¶¶11111¶¶1111111¶1111111111¶¶¶¶1_______
____¶¶1__¶¶11¶111¶¶11111111¶1111111111¶¶¶¶¶_______
___1¶__1¶¶11¶1111¶111111111¶¶1111111111¶¶¶¶_______
___1_1¶¶¶1111111¶11111111111¶¶11111111¶¶¶¶¶_______
_1¶_¶¶¶¶1111111¶¶111111111111¶111111111¶¶¶1_______
_¶11¶¶¶¶¶¶¶111¶¶1111111111111¶¶11¶11¶¶¶¶¶¶________
¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶111111111111111¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1_________
_1____1¶¶¶¶¶¶¶1111111111111111¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________
________1¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶11¶¶¶¶11¶¶¶1¶¶¶¶11_____________
_____________1__¶_1¶¶¶1_1¶1¶1_¶¶__________________
________________11___¶1____¶______________________
_________________¶___¶1___1¶______________________
__________________¶__¶1___¶_______________________
__________________¶__¶¶__1¶_______________________
__________________¶1_¶___¶¶_______________________
__________________1¶_¶___¶¶_______________________
___________________1¶¶__1¶________________________
____________________¶__1¶_________________________
___________________¶___¶¶1________________________
__________________¶¶__1¶¶1________________________
__________________¶¶
TRUE_LOVE
Thành viên mới
TRUE_LOVE

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeFri Dec 16, 2011 4:05 pm

♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬
╬═♥️
♥️═╬ BẠN ĐÃ MỆT CHƯA?! HAY BẠN ĐANG SỮNG SỜ TRƯỚC BÀI NÀY OF MÌNH?!
♥️
♥️═╬ NÓ QUÁ DÀI NHƯNG THẬT Ý NGHĨA PHẢI KO?! :">
╬═♥️
♥️═╬ XIN HÃY SHARE ĐẾN CÁC BẠN CỦA MÌNH ĐỂ HỌ CŨNG CẢM NHẬN...
╬═♥️
♥️═╬ SỰ HẠNH PHÚC NÀY NHƯ BẠN!!!
♥️═╬
╬═♥️╬ VÀ ĐỪNG QUÊN...
♥️═╬
╬═♥️╬ NGƯỜI LÀM RA NÓ!!!
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
♥️═╬
╬═♥️╬ CHÚC CÁC BẠN LUÔN HẠNH PHÚC
♥️═╬
╬═♥️╬ VÀ ẤM ÁP VỚI NHỮNG NGƯỜI MÌNH IU!!! THANKS!!! Smile
♥️═╬
╬═♥️╬ STOP!!!

↓ GO ON!!! >>>>>> Smile)

_____________________¶¶¶¶
____________¶¶¶¶____¶¶111¶_______¶¶¶¶
___________¶¶11¶____¶1111¶______¶¶¶11¶
___________¶1111¶___¶1111¶______¶¶111¶
___________¶1111¶___¶1111¶_____¶¶1111¶
___________¶1111¶___¶1111¶_____¶¶111¶
___________¶1111¶___¶1111¶____¶¶1111¶
___¶¶¶_____¶1111¶___¶1111¶____¶¶1111¶
__¶¶11¶____¶1111¶___¶1111¶____¶1111¶
__¶¶11¶____¶1111¶___¶1111¶___¶¶1111¶
__¶¶111¶___¶11111¶__¶1111¶___¶11111¶
__¶¶111¶___¶11111¶__¶1111¶__¶¶11111¶
___¶111¶___¶11111¶__¶1111¶__¶¶1111¶
___¶1111¶__¶11111¶__¶1111¶__¶11111¶
___¶¶111¶__¶11111¶__¶11111¶¶111111¶
____¶111¶¶_¶111111¶¶11111111111111¶
____¶¶111¶1¶111111111111111111111¶________¶¶¶¶¶
____¶¶1111111111111111¶¶¶¶¶111111¶_______¶¶111¶
_____¶11111¶¶¶¶¶¶¶111¶¶¶¶¶¶¶¶1111¶_____¶¶¶1111¶
_____¶¶111¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1¶¶____¶¶11111¶
_____¶¶11¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶11¶__¶¶¶11111¶
______¶11¶¶¶¶¶¶1111¶¶¶1111¶¶¶¶¶111¶¶¶111111¶
______¶11¶¶¶¶¶¶11111¶11111¶¶¶¶¶11111111111¶
______¶¶11¶¶¶¶¶¶1¶¶111¶¶1¶¶¶¶¶¶1111111111¶
_______¶11¶¶¶¶¶¶11¶¶¶¶¶11¶¶¶¶¶1111111111¶
_______¶¶11¶¶¶¶¶¶11¶¶¶11¶¶¶¶¶¶11111111¶¶
_______¶¶111¶¶¶¶¶¶11¶11¶¶¶¶¶¶11111111¶¶
________¶1111¶¶¶¶¶¶111¶¶¶¶¶¶11111111¶¶
________¶¶11111¶¶¶¶¶1¶¶¶¶¶¶11111111¶¶¶
________¶¶111111¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶11111111¶¶¶
_________¶1111111¶¶¶¶¶¶¶¶11111111¶¶¶
_________¶¶11111111¶¶¶¶¶11111111¶¶¶
__________¶¶¶11111111¶¶111111¶¶¶¶¶
___________¶¶¶¶11111111111¶¶¶¶¶¶
_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶
moon_2690
Thành viên tích cực
moon_2690

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitimeWed Dec 21, 2011 5:44 pm

Very Happy Very Happy . Mệt quá. Nhưng mà đẹp!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!   Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much! I_icon_minitime

Những ai yêu thích bạn Nga bí thư thì vào đây ta....nói xấu!thanks very much!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Ví dụ anh thích em
» Chuyện của những cậu bé và cô bé!
» Si tình và những hậu quả đau lòng
» Ranh ngôn bỏ túi,những câu nói bất hủ (cấm cười) !
Trang 1 trong tổng số 1 trang